• D1XN optical switch
  • D1XN optical switch
  • D1XN optical switch
  • D1XN optical switch
  • D1XN optical switch
  • D1XN optical switch
  • D1XN optical switch

Công tắc quang D1XN





D1XN optical switch
Features

Very small size, single body can reach dual 1X32 ports
Customized original imported motor
Combination of various control methods
(TTL+RS232,TTL+RS485,USB)
Low insertion loss, high return loss, high reliability

Application
Optical sensing multi-point dynamic monitoring system
Optical test system
LAN multi-source/detector automatic switching

Parameters Table
chỉ số  

OSW-D1×N (N≤32)

Mất chèn

Db

Loại: 0.3, Max: 0.8

Loại sợi   Chế độ đơn, đa chế độ, duy trì phân cực
Bước sóng làm việc

Nm

850&1310 hoặc 1260-1650

mất lợi nhuận

Db

Chế độ đơn ≥ 55, đa chế độ ≥ 40
xuyên âm

Db

≥-80
Mất phụ thuộc phân cực

Db

≤0,10

tổn thất phụ thuộc bước sóng

Db

≤0,25

tổn thất phụ thuộc nhiệt độ

Db

≤0,30

Độ lặp lại

Db

≤±0.05
cuộc sống 3*107
Có thể mang năng lượng quang học

Mw

≤1000
Thời gian chuyển đổi

Ms

≤10 (Chuyển mạch cổng liền kề)

Nhiệt độ hoạt động C

-20 ~ + 70

Nhiệt độ bảo quản C

-40 ~ + 85

Điện áp và dòng điện làm việc V/A +5 /1
Kích thước gói

Mm

135X40X32 
Phương pháp điều khiển  

  TTL + RS232 hoặc TTL + RS485 hoặc USB   

Chiều dài sợi m
Kết nối   Độ dài khác nhau có sẵn


 D1XN (N ≤ 32)


 2-D1XN (N ≤ 32)


internal principle


pin
Số pin Các loại Tên Chức năng
1 Nhập /RESET Đối với TTL, đặt lại mức thấp về kênh 0. Mức cao có nghĩa là bit chọn kênh đang hoạt động.
2 Nhập D0 TTL, D0 thấp, D4 cao, ví dụ: 00000b = 1 CH; 11111b = 32 CH.
3 Nhập D1
4 Nhập D2
5 Nhập D3
6 Nhập D4
7 Ra /SẴN SÀNG TTL, Chế độ chờ (Cao = Chưa sẵn sàng, Thấp = Sẵn sàng)
8 Ra LỖI TTL, lỗi (cao = Lỗi, thấp = Không có lỗi)
9 Cấp nguồn GND Mặt đất
10 Cấp nguồn 5V Nguồn điện DC 5.0±5% V (tối đa 1000mA)
11 S- RS232 RX  
12 S+ RS232 TX  

Model: COC-OSW-D1×N-A-B-C-D-E-F-G
N

Một

B C D E F G
cảng Loại sợi Bước sóng làm việc Loại đuôi lợn Chiều dài đuôi lợn Kết nối Cách kiểm soát Gói đề cương

1 ~ 32

SM: SM, 9/125

M5: MM50/125

M6: MM62.5 / 125

850: 850nm

1310: 1310nm

1550: 1550nm

13/15:1310/1550nm

25:250um90: 900um

20: 2.0mm

FA: mảng sợi

05: 50±5cm

10: 100±5cm

15: 150±5cm

OO: Không có

FP: FC/PC

FA: FC/APC

SP: SC / PC

SA: SC / APC

LP: LC/PC

LA: LC / APC

ST: ST / PC

01: TTL + RS232

02: TTL + RS485

03: USB 

 

A: 135X40X32mm

B: 135X64X32mm



Control instruction
Notice:
1. "_" means underscore.
2. All letters of communication commands are uppercase.
3. The module can only execute one instruction at a time. You need to wait for the program to return the corresponding value before entering the next instruction.
4. The complete command includes angle brackets "" as the end character.
 
Danh sách hướng dẫn kiểm soát chương trình
chỉ dẫn mô tả

Đọc thông tin phiên bản thiết bị

Thông tin phiên bản bao gồm: thông tin phiên bản phần cứng, thông tin phiên bản phần mềm và thời gian phiên bản

Định dạng thông tin phiên bản

ví dụ:

TX:

RX:

Đọc thông tin kiểu thiết bị

Định dạng thông tin kiểu thiết bị

Lưu ý: Công tắc quang 1XN: 1X16

Loại sợi: SM / M1 / M5 / M6

Bước sóng sợi quang: 40-60 / 85-13 / 13-15 / 15-16

Loại ống bảo vệ:20/30/90

Chiều dài sợi: 05/10/15

Đầu nối quang: OO / FP / FA / SP / SA / LP / LA / ST

giao diện kỹ thuật số: 01 (TTL + RS232) / 02 (TTL + RS485) / 03 (USB)

Kích thước vỏ: A (135X40X32) / B (135X64X32)

Ví dụ:TX:

RX:

Đọc thông tin số sê-ri của thiết bị

Định dạng thông tin của số sê-ri thiết bị

Lưu ý: Thời gian sản xuất (tháng và năm) + mã thiết bị gồm 8 chữ số

Ví dụ:TX:

RX:

Đọc thông tin thiết bị

Đọc kênh đầu ra hiện tại

Ví dụ:TX:

RX:

Lưu ý: Quay lại kênh đầu ra hiện tại 05

Đặt kênh đầu ra hiện tại

Ví dụ:TX:

RX:

Lưu ý: Đặt lại bật nguồn của thiết bị là 00.

Truy vấn số địa chỉ hiện tại của thiết bị

Ví dụ:TX:

RX:

Ghi chú: Trả về số địa chỉ 01 của thiết bị hiện tại

Đặt số địa chỉ thiết bị

Ví dụ:TX:

RX:

Lưu ý: Địa chỉ thiết bị số 01 được thay đổi thành 03. Sau khi cài đặt trả lại thành công, số địa chỉ hiện tại của thiết bị sẽ được thay đổi và lưu trữ.

Yêu cầu nhanh

Giới thiệu Đọc