• Công tắc quang 1×N

Công tắc quang 1×N





Công tắc quang 1×N
Tính năng

Tổn thất thấp và độ tin cậy cao
Giao diện song song (RS232,RJ45)
Thiết kế mô-đun hóa
Epoxy-free trong đường dẫn quang học

Ứng dụng
Mạng vòng
Giám sát từ xa trong mạng quang học
Thử nghiệm thành phần sợi quang

Kỹ thuật
Tham số
 
OSW-1×N
Mất chèn Db 1
Typ:0.6 Max:1.2
Dải bước sóng
1550±40
Sợi
PM 1550 (Fujikura SM15-PS-U25D)
Tổn thất trả lại
SM≥55
ER
≥18
xe đạp
109
Công suất đầu vào quang học
Chuyển đổi thời gian
≤10 (Thời gian chuyển đổi trình tự của kênh liền kề)
Nhiệt độ lưu trữ
+5
135X40X32 (N<32)
Thông tin đặt hàng: OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G
N N
Bước sóng thử nghiệm
vỏ
Cổng điều khiển
1 1 ~ 32
SM: SM, 9/125
M5: MM50/125
M6: MM62.5/125
Hi:Hi1060
PM: Chất xơ PM
850: 850nm
1310: 1310nm
1550: 1550nm
XX:khác
90: 900um
20: 2.0mm
FA:mảng sợi
05: 50±5cm
10: 100±5cm
15: 150±5cm
01: TTL + RS232
A:135X40X32
Tuyến đường quang học
Ghim
I/O
Tên tín hiệu
Quyền lực trong
Mặt đất
5.0±5% VDC Power Supply (tối đa 500mA)
RS232(485)
RX (B)
TX (A)
Công tắc quang 1X2
Công tắc quang học D1X2
Công tắc quang học D2×2B
Công tắc quang 2X2
32
Typ:0.5 Max:1.0
Typ:1.0 Max:1.5
Dải bước sóng
532 ~ 780.850 ~ 1310.12601660
Kiểm tra bước sóng
532/650/780/850/980/1300/1310/1490/1550/1650
Tổn thất trả lại
SM≥55、MM≥35
3X107
Công suất đầu vào quang học
Chuyển đổi thời gian
≤10 (Thời gian chuyển đổi trình tự của kênh liền kề)
Nhiệt độ hoạt động
-10~+70
Nhiệt độ lưu trữ
Cung cấp điện
135X40X32 (N≤64)
TTL, Thiết lập lại mức thấp thành kênh 0. Cấp độ cao có nghĩa là kênh.
các bit lựa chọn có hiệu quả.
TTL,D0 thấp và D4 cao, Ví dụ: 00000b = 1 CH;11111b = 32 CH。
TTL, Sẵn sàng (Cao = Chưa sẵn sàng, Thấp = Sẵn sàng)
TTL, Lỗi (High=Error, Low=No error)
5.0±5% VDC Power Supply (tối đa 500mA)
RX (B)
TX (A)
Bước sóng thử nghiệm
Cổng điều khiển
1 ~ 64
B:135X64X32
Kiến trúc linh hoạt
Công tắc quang 1×N
Công tắc quang 1X32
Công tắc quang PM1XN
64
Typ:0.8 Max:1.2
Typ:1.20 Max:1.8
200 ~ 850 hoặc 850 ~ 1310
12601660
532/650/780/850/980/1300
1310/1490/1550/1650
AC 220V hoặc DC 48V
1XN-U
1U 19" 2U19" 4U 19"
Thông tin đặt hàng :OSW-1XN-A-B-C-D-E
1 ~ 128
M5: MM, 50/125
M6: MM, 62.5/125
1U:1U19"
2U:2U19"
4U:4U19"
S22:Single220V
S48:Single48V
D22:Double220V
D48:Double48V
S24:220V +48V
Typ:0.8 Max:1.2 Typ:1.0 Max:1.5 Typ:1.20 Max:1.8
Dải bước sóng Nm 200 ~ 850 hoặc 850 ~ 1310 12601660
Kiểm tra bước sóng Nm 532/650/780/850/980/1300 1310/1490/1550/1650
Tổn thất trả lại Db SM≥55、MM≥35
Crosstalk Db ≥-80
PDL Db ≤0,10
WDL Db ≤0,25
TDL Db ≤0,30
Khả năng lặp lại Db ≤±0,05
Đời xe đạp 107
Công suất đầu vào quang học Mw ≤1000
Chuyển đổi thời gian Ms ≤10 (Thời gian chuyển đổi trình tự của kênh liền kề)
Nhiệt độ hoạt động C -20~+70
Nhiệt độ lưu trữ C -40~+85
Cung cấp điện V AC 220V hoặc DC 48V
1XN-U Mm 1U 19" 2U19" 4U 19"

Thông tin đặt hàng :OSW-1XN-A-B-C-D-E

N

Một

B

C

D

E

Chanel

Sợi

Bước sóng

Hình dạng

Sức mạnh

Kết nối

1 ~ 128

SM: SM, 9/125

M5: MM, 50/125

M6: MM, 62.5/125

850: 850nm

1310: 1310nm

1550: 1550nm

13/15:1310/1550nm

1U:1U19"

2U:2U19"

4U:4U19"

 

 

S22:Single220V

S48:Single48V

D22:Double220V

D48:Double48V

S24:220V +48V

OO:Không có

FP: FC / PC

FA: FC/APC

SP: SC /PC

SA: SC /APC

LP: LC/PC

LA: LC / APC

Yêu cầu nhanh

Khuyên dùng Đọc