• Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B
  • Công tắc quang 2×2B

Công tắc quang 2×2B





Công tắc quang 2×2B
Tính năng

Tổn thất chèn thấp
Dải bước sóng rộng
Nhiễu ngang thấp
Độ ổn định cao, độ tin cậy cao
Epoxy miễn phí trên đường dẫn quang học
Chốt và không chốt

Ứng dụng
Mạng lưới khu vực đô thị
R&D trong phòng thí nghiệm
Giám sát hệ thống
OADM có thể cấu hình

Kỹ thuật
Tham số Đơn vị OSW-2×2B
Dải bước sóng Nm 650 ~ 1310 1260 ~ 1670
Bước sóng thử nghiệm Nm 850/ 1310 1310 / 1550
Tổn thất chèn Db Typ: 0.5 Max: 0.8
Mất hoàn trả Db MM ≥30 SM ≥ 50
Crosstalk Db MM ≥ 35 SM ≥50
PDL Db ≤0,05
WDL Db ≤0,25
TDL Db ≤0,25
Khả năng lặp lại Db ≤±0.02
Cung cấp điện v 3.0 hoặc 5.0
Đời Xe đạp ≥107
Chuyển đổi Thời gian Ms ≤8
Công suất truyền tải Mw ≤500
Nhiệt độ hoạt động °C -40~+85
Nhiệt độ bảo quản °C -40~+85
Trọng lượng g 16
Kích thước Mm (L)27×(W)12.6×(H)8.5(±0.2)

Tiểu bang Tuyến đường
\

Pins
Đường dẫn quang học Ổ điện Cảm biến trạng thái
2×2B 1 5 6 10 3 - 4,7 - 8 2 - 3,8 - 9
Chốt P1-P3 N/A N/A GND +5V Mở Đóng
P1-P4 /P2-P3 +5V GND N/A N/A Đóng Mở
Phi
-chốt
P1-P3 N/A N/A N/A N/A Mở Đóng
P1-P4 /P2-P3 +5V N/A N/A GND Đóng Mở

Thông số điện
Tham số Điện áp dòng Điện trở
Chốt 5V 4,5 ~ 5,5 36 ~ 44mA 125Ω
5V Không chốt 4,5 ~ 5,5 26 ~ 32mA 175Ω
Chốt 3V 2.7 ~ 3.3 54 ~ 66mA 50Ω
Không chốt 3V 2.7 ~ 3.3 39 ~ 47mA 70Ω


Kích thước


Thông tin đặt hàng: OSW-2×2B-A-B-C-D-E-F-G
Một B C D E F G
Chế độ Bước sóng Điện áp Mô hình Điều khiển Đường kính sợi Chiều dài sợi Kết nối
SM:9/125um
M5: 50/125um
M6: 62,5/125um
85: 850nm
13: 1310nm
14: 1490nm
15: 1550nm
162: 1625nm
165: 1650nm
13/15:1310/1550nm
3: 3V
5: 5V
L: Chốt
N:Không chốt
25:250um
90:900um
05:0.5m
10:1.0m
15:1.5m
OO:Không có
FP: FC / PC
FA: FC/APC
SP: SC /PC
SA: SC /APC
LP: LC/PC
LA: LC / APC


 

Yêu cầu nhanh

Khuyên dùng Đọc