• Công tắc quang học Mini 1X4 (T)
  • Công tắc quang học Mini 1X4 (T)
  • Công tắc quang học Mini 1X4 (T)
  • Công tắc quang học Mini 1X4 (T)
  • Công tắc quang học Mini 1X4 (T)
  • Công tắc quang học Mini 1X4 (T)

Công tắc quang học Mini 1X4 (T)





Công tắc quang mini 1X4 (T)
Tính năng

Chi phí thấp chưa từng có
Tổn thất chèn thấp
Cách ly kênh cao
Có độ ổn định và đáng tin cậy cao
Đường dẫn quang học không epoxy
Chốt hoặc không chốt

Ứng dụng
Bảo vệ /phục hồi lưới quang học
Định tuyến tín hiệu quang học
Thêm/Thả Quang có thể cấu hình
Bảo vệ máy phát và máy thu
Hệ thống kiểm tra mạng
Thiết bị đo đạc

Kỹ thuật
Thông số Đơn vị MOSW- 1×4T
Bước sóng hoạt động Nm 850&1310±40 1260 ~ 1650
Tổn thất chèn Db ≤0,8 ≤1.0
WDL Db ≤0,25 ≤0,30
PDL Db ≤0.1
Nói chuyện chéo kênh Db ≥35 ≥55
Khả năng lặp lại Db ±0,02
Tổn thất trả lại Db ≥35 ≥55
Tốc độ chuyển đổi Ms ≤10
Điện áp ổ đĩa V 3.3 hoặc 5
Bàn giao quyền lực Mw 500
Độ bền Chu kỳ 3X107
Nhiệt độ hoạt động °C -40 ~ 70
Nhiệt độ bảo quản °C -55 ~ 85
Loại sợi   SM hoặc MM
Chiều dài sợi m Chỉ định khách hàng
Kích thước Mm (L)23×(W)27×(H)8.5

Pins
Chốt Ổ điện Cảm biến trạng thái
Rơle1 Rơle 2 Rơle 1 Rơle 2
1 5 6 10 1 5 6 10 2-3
8-9
3-4
8-7
2-3
8-9
3-4
8-7
Com = P1 - - GND V+ - - GND V+ Đóng Mở Đóng Mở
Com = P2 - - GND V+ V+ GND - - Đóng Mở Mở Đóng
Com = P3 V+ GND - - - - GND V+ Mở Đóng Đóng Mở
Com = P4 V+ GND -   V+ GND - - Mở Đóng Mở Đóng
 
Không chốt Ổ điện Cảm biến trạng thái
Rơle1 Rơle 2 Rơle 1 Rơle 2
Ghim 1 Chốt 10 Ghim 1 Chốt 10 2-3,8-9 3-4, 8-7 2-3,8-9 3-4, 8-7
Com = P1 - - - - Đóng Mở Đóng Mở
Com = P2 - - V+ GND Đóng Mở Mở Đóng
Com = P3 V+ GND - - Mở Đóng Đóng Mở
Com = P4 V+ GND V+ GND Mở Đóng Mở Đóng

Kích thước


Thông tin đặt hàng: MOSW- 1×4T-A-B-C-D-E-F-G
Một B C D E F G
Chế độ Bước sóng Điện áp Mô hình Điều khiển Đường kính sợi Chiều dài sợi Kết nối
SM:9/125um
M5: 50/125um
M6: 62,5/125um
85: 850nm
13: 1310nm
14: 1490nm
15: 1550nm
162: 1625nm
165: 1650nm
13/15:1310/1550nm
3: 3.3V
5: 5V
L: Chốt
N:Không chốt
25:250um
90:900um
05:0.5m
10:1.0m
15:1.5m
OO:Không có
FP: FC / PC
FA: FC/APC
SP: SC /PC
SA: SC /APC
LP: LC/PC
LA: LC / APC

Yêu cầu nhanh

Khuyên dùng Đọc